การ์ดชื่อเรื่องหลักสำหรับการดวลระหว่าง Claude Mythos 5 กับ DeepSeek V4 Pro พร้อมคำบรรยายใต้ชื่อ 'ความสามารถที่คุณต้องยื่นขอ เทียบกับรายการค่าใช้จ่ายที่คุณปรับให้เหมาะสม' ป้ายสามป้ายระบุว่า '$10 / $50 vs $0.66 / $1.98', 'การอ่านแคชต่างกัน 45 เท่า' และ 'ตัวหนึ่งไม่มีความสามารถด้านภาพ' โดยส่วนท้ายระบุว่า DeepSeek V4 Pro บิลด์ 0813 และราคาที่แสดงเป็นราคาช่วงออฟพีก ส่วนช่วงพีกเป็นสองเท่า โลโก้ OrcaRouter อยู่ที่มุมขวาล่าง
Guides & Insights

Claude Mythos 5 กับ DeepSeek V4 Pro: ช่องว่างราคา 15 เท่า และมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้นที่ถูกเมื่อเทียบกับสิ่งที่มันเก่ง

ผู้เขียน

Alistair Wren

วันที่เผยแพร่

โมเดลล่าสุด · 20ดูโมเดลทั้งหมด →
เบนช์มาร์ก: Artificial Analysis · อัปเดตทุกวัน
กลับไปยังโพสต์ทั้งหมด

C​laude M​ythos 5 และ DeepSeek V4 Pro ไม่ใช่คู่แข่งในความหมายทั่วไป และตัวเลขก็บอกเช่นนั้นก่อนที่การทดสอบใด ๆ จะบอก C​laude M​ythos 5 เป็นเรือธงด้านไซเบอร์และชีววิทยาแบบจำกัดของ A​nthropic เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน 2026 — รีเฟรชเป็น C​laude M​ythos 5.1 เมื่อวันที่ 1 กันยายน — ราคา $10 ต่อล้านโทเค็นอินพุต และ $50 ต่อล้านเอาต์พุตในระดับ M​ythos และพร้อมใช้งานเฉพาะผ่านโปรแกรมการตรวจสอบเท่านั้น DeepSeek V4 Pro เป็นเรือธง MoE ที่ใกล้เคียงกับโอเพนเวต ซึ่งให้บริการจาก API ของ D​eepSeek เองตั้งแต่เดือนเมษายน 2026 และรีเฟรชในเดือนสิงหาคม ในราคา $0.66 อินพุต และ $1.98 เอาต์พุตนอกช่วงเวลาพีค ซึ่งคิดเป็นประมาณหนึ่งในสิบห้าของอัตรา M​ythos โดยการอ่านแคชถูกกว่า 13 เท่า อยู่หลังคีย์ที่คุณสามารถสร้างได้ใน 90 วินาที หนึ่งในนี้คือความสามารถที่คุณต้องสมัคร ส่วนอีกอันคือรายการค่าใช้จ่ายที่คุณปรับให้เหมาะสม การเปรียบเทียบก็ยังคุ้มค่าที่จะทำ เพราะทั้งสองโมเดลแย่ในสิ่งเดียวกันและเก่งในสิ่งเดียวกัน และช่องว่างของราคานั้นกว้างที่สุดในจุดที่ช่องว่างของความสามารถนั้นแคบที่สุด

แต่ละโมเดลจริงๆ แล้วคืออะไร

Claude Mythos 5 เป็น SKU แบบจำกัดของเจเนอเรชันแนวหน้าของ Anthropic โดยใช้ค่าน้ำหนักพื้นฐานร่วมกับ Claude Fable 5 รุ่นสาธารณะ และต่างกันเพียงระดับการป้องกัน — ตัวจำแนกด้านไซเบอร์และชีววิทยาที่เปิดใช้งานอยู่ตลอดในรุ่นสาธารณะ Anthropic อธิบายว่ามันคืออัปเดตล่าสุดของ Mythos Preview โดยมีความก้าวหน้าในเกณฑ์มาตรฐานด้านความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์ ชีววิทยา และการดูแลสุขภาพ และเปิดตัวให้ "กลุ่มพันธมิตรที่ผ่านการตรวจสอบกลุ่มเล็ก ๆ" ประวัติเกณฑ์มาตรฐานที่เผยแพร่ของมันมีไม่มาก และส่วนใหญ่มาจากการรายงานข่าวตอนเปิดตัวมากกว่าการ์ดที่ดูแลอย่างต่อเนื่อง และตัวเลข 83.8% ของ CyberGym Level 1 ที่เผยแพร่ควบคู่กับชื่อนี้ไม่ได้มาจาก Anthropic จุดแข็งที่รู้จักกันดีคือานด้านความมั่นคงปลอดภัยเชิงรุกและเชิงรับ: ชื่อเสียงของโมเดลตั้งอยู่บนการค้นหาช่องโหว่โดยอัตโนมัติ และขอบเขตการเข้าถึงของมันถูกสร้างขึ้นรอบ ๆ สิ่งนั้น — โครงการ Cyber Verification และตัวสแกน Claude Security ซึ่งนำ Mythos 5 มาทำงานกับโค้ดเบสจริงสำหรับลูกค้าองค์กร โดยไม่เปิดให้พวกเขาพรอมป์แบบอิสระ

DeepSeek V4 Pro ตรงกันข้ามในเกือบทุกแง่มุมที่สำคัญในเชิงพาณิชย์ มันเป็นโมเดล Mixture-of-Experts ที่มีพารามิเตอร์ทั้งหมด 1.6 ล้านล้าน และพารามิเตอร์ที่ใช้งานจริงประมาณ 49 พันล้าน, หน้าต่างบริบทขนาด 1,048,576 โทเค็น, เอาต์พุตสูงสุด 384,000 โทเค็น, อินพุตข้อความเท่านั้น, และตารางราคาที่เผยแพร่ มันเปิดตัวผ่าน API ของ DeepSeek ในเดือนเมษายน, ได้รับการรีเฟรชด้วยบิลด์ 0813 เมื่อวันที่ 13 สิงหาคม, และยังคงให้บริการอยู่ในปัจจุบันโดยไม่มีการเปลี่ยนแปลงการเรียกเก็บเงิน — เป็นจุดที่ควรกล่าวอย่างชัดเจนเพราะในเดือนกันยายน DeepSeek ประกาศเลิกใช้โมเดล กำหนดวันที่ แล้วก็กลับคำสิบเอ็ดวันต่อมาภายใต้แรงกดดันจากนักพัฒนา เชิงอรรถในหน้าขาราคาของ DeepSeek เองตอนนี้อ่านได้ว่าเป็นคำมั่นสัญญาความต่อเนื่องโดยไม่มีกรอบเวลาแนบมา

เรตการ์ด พร้อมแถวที่การเปรียบเทียบส่วนใหญ่มักมองข้าม

• อินพุต — Claude Mythos 5 ราคา $10.00 ต่อล้านโทเคน เทียบกับ DeepSeek V4 Pro ราคา $0.66 นอกช่วงพีค และ $1.32 ในช่วงพีค; คิดเป็นส่วนต่าง 7.6× ถึง 15.2×

• เอาต์พุต — $50.00 ต่อล้าน เทียบกับ $1.98 นอกช่วงพีค, $3.96 ช่วงพีค; ช่องว่าง 12.6× ถึง 25×

• การอ่านแคช — $1.00 ต่อล้านสำหรับรุ่น June Mythos, $0.25 บน Claude Mythos 5.1 และ Claude Fable 5.1 เทียบกับ $0.022 สำหรับ DeepSeek V4 Pro ช่วงออฟพีก; เป็นรายการค่าใช้จ่ายที่ครองสัดส่วนหลักในการรันเอเจนต์ระยะยาว และเป็นจุดที่ช่องว่างกว้างที่สุด

• เพดานบริบทและเอาต์พุต — 1M โทเคนทั้งคู่; เอาต์พุตสูงสุด 128K ในฝั่ง M​ythos เทียบกับ 384K สำหรับ DeepSeek V4 Pro

• Modality — การป้อนข้อความ รูปภาพ และไฟล์ทางฝั่ง M​ỳthos เทียบกับข้อความเท่านั้นบน DeepSeek V4 Pro

• การเข้าถึง — โปรแกรมการตรวจสอบยืนยันและข้อกำหนดการเก็บรักษาข้อมูล 30 วัน เทียบกับคีย์ API แบบบริการตนเอง

แถวช่วงพีคคือแถวที่ทำให้เจ็บตัว อัตรานอกช่วงพีคของ DeepSeek เป็นครึ่งหนึ่งของช่วงพีค และช่วงพีคคือ 01:00–04:00 และ 06:00–10:00 UTC วันจันทร์ถึงวันศุกร์ ยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์ของจีน; อย่างอื่นทั้งหมด รวมถึงสุดสัปดาห์เต็ม ถือเป็นนอกช่วงพีค งานแบตช์ที่รันตามกำหนดเวลาแทนที่จะรันเมื่อต้องการอาจไปตกอยู่ในช่วงพีคโดยไม่มีใครเลือก และอัตราอินพุตที่แท้จริงจะกลายเป็น $1.32 นั่นยังเป็นเพียงเศษเสี้ยวของอัตรา Mythos ดังนั้นข้อสรุปจึงไม่พลิก — แต่สรุปว่า "ถูกกว่า 25×" ที่ไม่สนใจช่วงเวลานั้นกำลังอธิบายโมเดลที่คุณอาจไม่ได้เรียกใช้ ในฝั่ง Mythos โปรดสังเกตทิศทางเรื่องแคช: Anthropic ลดการอ่านแคชลง 75% ระหว่างสองเจนเนอเรชัน ซึ่งบอกคุณว่าผู้ขายรู้ว่างานแบบ agentic ที่ยาวนานนั้นอ่านบริบทเดิมซ้ำ และรายการแคชคือที่ที่บิลของผู้ใช้ที่ใช้งานหนักอยู่จริงๆ

A two-column scoreboard titled 'Claude Mythos 5 vs DeepSeek V4 Pro - the scoreboard'. Left column Claude Mythos 5: input $10.00 per million, output $50.00 per million, cache read $1.00 per million, max output 128K tokens, modality text, image and file, independent score not on any board. Right column DeepSeek V4 Pro: input $0.66 per million off-peak, output $1.98 per million off-peak, cache read $0.022 per million, max output 384K tokens, modality text only, independent score AA Index 36 at $0.67 per index task. The footer notes DeepSeek figures are per the vendor card and Artificial Analysis and that Mythos 5 has no independent score. The OrcaRouter logo sits in the bottom-right corner.

การเปรียบเทียบ benchmark ที่ไม่อาจทำได้

นี่คือปัญหาที่ตรงไปตรงมาของการจับคู่นี้ และมันไม่ใช่ปัญหาเล็ก ๆ A​nthropic ไม่ได้เผยแพร่ตารางเบนช์มาร์กสำหรับ C​laude M​ythos 5 และ D​eepSeek ไม่ได้เผยแพร่ผลลัพธ์เมื่อเทียบกับ M​ythos 5 โมเดลทั้งสองถูกวัดในเรื่องที่แตกต่างกันโดยฝ่ายที่แตกต่างกัน และตัวเลขที่หมุนเวียนสำหรับ C​laude M​ythos 5 ส่วนใหญ่มาจากการเปรียบเทียบของบุคคลที่สาม มากกว่าที่จะมาจาก A​nthropic

สิ่งที่มีอยู่มีความไม่สมมาตรในแบบที่เป็นประโยชน์ DeepSeek เผยแพร่การ์ดฉบับเต็มสำหรับบิลด์ 0813 โดยทั้งหมดเป็นข้อมูลที่ผู้ให้บริการรายงานเอง และไม่มีส่วนใดถูกทำซ้ำโดยอิสระ: Terminal-Bench 2.1 อยู่ที่ 87.9, DeepSWE อยู่ที่ 62.7, CyberGym อยู่ที่ 83.3, Humanity's Last Exam อยู่ที่ 42.7 เมื่อไม่ใช้เครื่องมือ และ 60.0 เมื่อใช้เครื่องมือ, Toolathlon-Verified อยู่ที่ 74.1, AutomationBench อยู่ที่ 31.8 ต่อมา ผู้ประเมินอิสระได้ทำให้ภาพโดยรวมซาลงอย่างมาก — Artificial Analysis จัดให้บิลด์ 0813 อยู่ที่ 36 บน Intelligence Index ของตน ด้วยต้นทุนที่วัดได้ $0.67 ต่องาน index หนึ่งงาน และจัดรุ่นย่อย non-reasoning ของมันไว้ที่ 20 นั่นเป็นโปรไฟล์ขีดความสามารถจริงในราคา $0.66 ต่อโทเคนอินพุตหนึ่งล้านโทเคน และยังห่างไกลจากแนวหน้าสุดในด้านการให้เหตุผลทั่วไปอยู่มาก

จุดที่สองโมเดลทับซ้อนกันจริงคือด้านความปลอดภัย และการเปรียบเทียบในจุดนั้นให้บทเรียนในทางที่ผิด DeepSeek รายงานว่า CyberGym อยู่ที่ 83.3 สำหรับ V4 Pro ตัวเลขที่มักถูกพิมพ์ข้าง ๆ Claude Mythos 5 บนเบนช์มาร์กเดียวกันคือ 83.8 — และมันไม่ได้มาจาก Anthropic แต่มาจากการเปรียบเทียบของคู่แข่ง ซึ่งมีเหตุผลของตัวเองที่จะทำให้การแข่งขันดูประชิดกัน ตัวเลขสองตัวจากแหล่งที่ใกล้ชิดผู้ขายซึ่งห่างกันครึ่งจุดบนเบนช์มาร์กเดียวกันไม่ใช่หลักฐานว่าเรือธง MoE แบบเปิดจะทัดเทียมโมเดลไซเบอร์แบบจำกัดของ Anthropic มันเป็นหลักฐานว่าทั้งสองตัวเลขยังไม่ได้รับการตรวจสอบอย่างอิสระ และเบนช์มาร์กนี้ถูกทั้งสองฝ่ายใช้เป็นโครงสร้างพื้นฐานทางการตลาด

Screenshot of the Artificial Analysis models page showing the intelligence, output speed, latency and price comparison charts that rank Claude Opus 5.5 and Claude Sonnet 5.5 as the highest-intelligence models and list the fastest and lowest-latency models separately.

ในกรณีที่แต่ละอันเป็นเครื่องมือที่ไม่เหมาะสม

ลองนำโมเดลทั้งสองมาเทียบกับรายการงานดู แล้วจะเห็นความแตกต่างที่ชัดเจนพอจะใช้ตัดสินใจจัดเส้นทางได้

Claude Mythos 5 ถูกสร้างขึ้นสำหรับงานด้านความปลอดภัย และถูกปิดไม่ให้เข้าถึงสำหรับเกือบทุกคนที่ต้องการมัน หากงานของคุณคือการค้นหาช่องโหว่ การพัฒนา exploit การทำ red-teaming กับโครงสร้างพื้นฐานของคุณเอง หรือการวิจัยด้านความปลอดภัยที่ต้องใช้การพรอมต์แบบอิสระกับโมเดลระดับแนวหน้า ระดับ Mythos คือระดับที่ออกแบบมาสำหรับสิ่งนั้น และราคาไม่ใช่อุปสรรค — การมีสิทธิ์ต่างหากที่เป็นอุปสรรค โมเดลฝาแฝดเวอร์ชันสาธารณะของโมเดลเดียวกันอย่าง Claude Fable 5 มาพร้อมมาตรการป้องกันเต็มรูปแบบ ซึ่งหมายความว่าการทดสอบเจาะระบบ การสร้าง exploit และการสแกนช่องโหว่ไบนารียังคงถูกบล็อก คุณกำลังซื้อระดับความสามารถ ไม่ใช่สิทธิ์ทางไซเบอร์

DeepSeek V4 Pro ถูกสร้างมาเพื่องานปริมาณมาก ข้อความเข้า ข้อความออก เพดานเอาต์พุตที่สูงมาก และราคาที่ทำให้ลูปการลองซ้ำแบบดุดันและไปป์ไลน์การสกัดข้อมูลยาว ๆ กลายเป็นเรื่องธรรมดาในเชิงเศรษฐศาสตร์ คุณสมบัติของมันคือสิ่งที่คุณต้องการพอดีสำหรับการจำแนกประเภทในขนาดใหญ่ การสกัดข้อมูลแบบมีโครงสร้างจากเอกสารที่เป็นข้อความอยู่แล้ว การสรุปความ การคัดกรองรอบแรก และช่วงกลางของไปป์ไลน์เอเจนต์ที่เน้นการจัดรูปแบบหนัก สิ่งที่มันไม่ใช่คือโมเดลที่คุณส่งรูปภาพให้ มันไม่มีความสามารถด้านภาพ ดังนั้น PDF ที่สแกนหรือภาพหน้าจอจึงไม่ใช่ช่องทางป้อนข้อมูลที่ถูกกว่า แต่เป็นช่องทางที่ถูกตัดออกไป และดัชนีการให้เหตุผลทั่วไปที่ 36 ของมันหมายความว่างานที่ต้องใช้แผนหลายขั้นตอนจริง ๆ คือช่วงที่ข้อได้เปรียบด้านราคาเริ่มไม่ชดเชยให้

โครงสร้างต้นทุนที่ทำให้การจัดเส้นทางเป็นคำตอบ แทนที่จะเป็นข้อประนีประนอม

เนื่องจากจุดแข็งไม่ได้ทับซ้อนกันมากนัก สิ่งที่ควรทำจึงไม่ใช่การเลือกฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ส่งงานที่ต้องใช้ความสามารถด้านภาพและงานที่ต้องใช้การให้เหตุผลยาก ๆ ไปฝั่ง A​nthropic และส่งงานข้อความปริมาณมากไปที่ D​eepSeek แล้วการประหยัดในภาระงานแบบผสมมักจะมาก — แต่จะเกิดขึ้นก็ต่อเมื่อโมเดลทั้งสองอยู่หลังคีย์เดียวกันเท่านั้น เพราะไม่เช่นนั้นการผสานรวมครั้งที่สองจะใช้เวลาทางวิศวกรรมมากกว่าส่วนต่างของค่าใช้จ่ายด้านโทเคน

นั่นคือเหตุผลที่ต้องมีเลเยอร์จัดเส้นทาง (routing layer) มากกว่าจะเป็นการตัดสินใจจัดซื้อจัดหา OrcaRouter ให้บริการ anthropic/claude-opus-5.5ในราคา $4.00 สำหรับอินพุต และ $20.00 สำหรับเอาต์พุต และ deepseek/deepseek-v4-proที่ $0.66 และ $1.98 บนเอนด์พอยต์ที่เข้ากันได้กับ OpenAI เดียวกัน ในแคตตาล็อกที่มีโมเดลมากกว่า 200 รายการ โดยส่งผ่านราคาตามรายการของผู้ให้บริการที่มาร์กอัป 0% — ซึ่งสำคัญเป็นพิเศษในฝั่ง DeepSeek เพราะ DeepSeek ปรับราคา V4 Pro มากกว่าหนึ่งครั้ง และเลื่อนช่วงเวลานอกชั่วโมงพีคของตน และเส้นทางแบบส่งผ่านตรงจะเป็นไปตามราคาของผู้ขาย แทนที่จะตรึงตัวเลขใด ๆ ไว้ในสัญญาของคุณ DSL สำหรับการจัดเส้นทางแสดงการแบ่งสัดส่วนไว้ในที่เดียว — โมเดลราคาถูกสำหรับสาขาที่ง่ายกว่า แล้วยกระดับขึ้นเมื่อความเชื่อมั่นของคำตอบหรือลักษณะของงานบอกให้ทำเช่นนั้น — และการ failover อัตโนมัติมีคุณค่ามากกว่าในกรณีนี้เมื่อเทียบกับโมเดลที่เสถียร: V4 Pro อยู่ในช่วงปิดให้บริการที่ประกาศไว้เป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์ในเดือนกันยายน ซึ่งต่อมาถูกยกเลิกไป และการมีเส้นทางที่ถอยกลับไปยังผู้ให้บริการรายที่สองได้โดยไม่ต้อง deploy ถือเป็นการป้องกันความเสี่ยงราคาถูกต่อการที่ผู้ขายเปลี่ยนใจ

การใช้งานอย่างซื่อสัตย์อีกประการหนึ่งของแคตตาล็อกเดียวกันคือใช้เป็นอุปกรณ์วัด นิสัยชอบเลือกโมเดลราคาแพงก่อนเป็นเรื่องพบบ่อยและมีค่าใช้จ่ายสูง วิธีแก้ที่เชื่อถือได้เพียงอย่างเดียวคือการนับโทเค็นบนทราฟฟิกจริงด้วยทั้งสองโมเดล ซึ่งเป็นการเปลี่ยนแปลงการตั้งค่าเมื่อทั้งสองอยู่บนคีย์เดียว และเป็นโปรเจกต์เมื่อไม่ได้อยู่บนคีย์เดียวกัน

Screenshot of the OrcaRouter model page for DeepSeek V4 Pro, id deepseek/deepseek-v4-pro, described as a flagship MoE with 1.6T total and 49B active parameters, a 1M token context window, 384K maximum output and reasoning plus tool use, with a p50 time to first token of 1.98 seconds, a published price of $0.66 per million input and $1.98 per million output, and public benchmarks dated 2026-04-24.

อะไรจะเปลี่ยนการเปรียบเทียบนี้

สองเรื่อง. ถ้า DeepSeek เปิดตัวรุ่นสืบทอดที่ปิดช่องว่างด้านเอเจนต์สำหรับงานระยะยาวได้ในราคาที่ใกล้เคียงกับปัจจุบัน การแบ่งแยกนี้ก็จะยุบลงเหลือเป็นคำถามเรื่องราคา และคำตอบก็ง่ายมาก — และ DeepSeek ก็เดินหมากแบบนี้ซ้ำแล้วซ้ำอีก รวมถึงการเปิดตัวในเดือนกันยายนที่บริษัทระบุว่าเหนือกว่า V4 Pro อย่างครอบคลุมทั้งด้านประสิทธิภาพ ต้นทุน และความเร็ว. ในทางกลับกัน ถ้า Anthropic เผยแพร่ตาราง benchmark ของ Mythos 5 หรือ 5.1 บนชุดมาตรฐาน ครึ่งด้านความปลอดภัยของการเปรียบเทียบนี้ก็จะกลายเป็นสิ่งที่ตรวจสอบได้ แทนที่จะเป็นเพียงข้อกล่าวอ้าง และผู้ซื้อก็จะรู้ได้เสียทีว่าเรตการ์ด $10 / $50 กำลังซื้อสิ่งที่ $0.66 ของ DeepSeek ไม่ได้มีให้หรือไม่.

ทั้งสองอย่างยังไม่เกิดขึ้น จนกว่าอย่างใดอย่างหนึ่งจะเกิดขึ้น จุดยืนในทางปฏิบัติคือ DeepSeek V4 Pro คุ้มค่าต่อโทเค็นมากกว่าในตลาดสำหรับงานที่อยู่ในรูปข้อความ และถูกตั้งราคาราวกับว่าการให้เหตุผลระดับแนวหน้าเป็นสินค้าโภคภัณฑ์ที่แก้ปัญหาแล้ว และ C​laude M​ythos 5 เป็นความสามารถที่ทีมส่วนใหญ่ไม่สามารถเข้าถึงได้ และเป็นราคาที่ทีมส่วนใหญ่จะไม่จ่ายแม้ว่าจะจ่ายได้ก็ตาม จงสร้างบนตัวที่คุณเรียกใช้ได้ เก็บชื่อโมเดลไว้ในคอนฟิก เพื่อให้อีกตัวกลายเป็นการเปลี่ยนแปลงเพียงบรรทัดเดียวหากมันเปิดให้ใช้

ไม่มีสิ่งใดในนั้นที่เป็นเพียงข้อสันนิษฐาน: ความล้มเหลวของ AI และเหตุการณ์ที่เกี่ยวข้องกับเอเจนต์ซึ่งได้รับการบันทึกไว้ ที่อยู่เบื้องหลังการเปิดตัวแบบนี้ ถูกรวบรวมไว้ใน the OrcaRouter AI Incident Archive โดยแต่ละรายการมีแหล่งที่มา ระดับความรุนแรง ระดับความเชื่อมั่น และสถานะข้อโต้แย้งของตนเอง

การเปรียบเทียบในบทความนี้2

ตรวจพบจากบทความนี้ · เบนช์มาร์ก: Artificial Analysis · อัปเดตทุกวัน

© 2026 OrcaRouter

สำหรับผู้ให้บริการ

ให้บริการแพลตฟอร์มการอนุมานอยู่หรือไม่ นำโมเดลของคุณขึ้น OrcaRouter

providers@orcarouter.ai

เข้าร่วมคอมมูนิตี้ของเรา

Discordsupport@orcarouter.aiXGitHubYouTube