การ์ด hero ที่สร้างขึ้นชื่อ "Beam 1.0 - คณิตศาสตร์การเสิร์ฟแบบสี่ GPU" พร้อมคำโปรย "รวม 501.3B, 23.4B ที่ตื่นต่อโทเคน" การ์ดขอบมนสามใบวางเรียงข้างกัน: ใบแรกแสดง '273 GiB', '4x B300 SXM, NVLink', 'บิลด์อ้างอิง'; ใบที่สองแสดง '468.72 GiB', 'รันบน 8x H200', 'E4M3, ModelOpt'; ใบที่สามแสดง '933.81 GiB', '8x B200 หรือ B300', '188 ชาร์ด safetensors' บรรทัดท้ายระบุ "สูตรการเสิร์ฟเก็บ KV cache ใน FP8 E4M3 ด้วยเพจขนาด 64 โทเคน" โลโก้ OrcaRouter ถูกคอมโพสิตไว้ในแถบใต้ภาพอาร์ตเวิร์ก มุมขวาล่าง
Guides & Insights

Beam 1.0 บน B300s สี่ตัว: คณิตศาสตร์ของการให้บริการ และคำกล่าวอ้างเรื่องทรูพุตที่ไม่มีใครเคยเผยแพร่

ผู้เขียน

Elias Hawthorne

วันที่เผยแพร่

โมเดลล่าสุด · 20ดูโมเดลทั้งหมด →
เบนช์มาร์ก: Artificial Analysis · อัปเดตทุกวัน
กลับไปยังโพสต์ทั้งหมด

ตัวเลขที่ควรค่าแก่การหยุดพิจารณาในการเปิดตัวBeam 1.0 ของ Reflection ไม่ใช่ 501 พันล้าน แต่คือสี่ โมเดลที่มีพารามิเตอร์รวม 501.3 พันล้าน และมีพารามิเตอร์ที่ใช้งาน 23.4 พันล้านต่อโทเคน ตอนนี้สามารถรันบนเซิร์ฟเวอร์เดียวที่มี GPU NVIDIA B300 สี่ตัวบน NVLink และช่องว่างระหว่างตัวเลขสองตัวนั้น — ประมาณ 4.7 เปอร์เซ็นต์ของโมเดลที่ทำงานอยู่ในโทเคนใดก็ตาม — คือเหตุผลทั้งหมดที่ทำให้เช็คพอยต์ขนาดนี้สามารถดาวน์โหลดได้โดยใครก็ตามที่ไม่ได้เป็นเจ้าของคลัสเตอร์ Reflection เผยแพร่น้ำหนักเมื่อวันที่ 16 ตุลาคม 2026 ภายใต้ Apache 2.0 และเอกสารเปิดตัวระบุอย่างเฉพาะเจาะจงผิดปกติถึงสิ่งที่ต้องใช้ในการให้บริการ: GPU B300 สี่ตัวบน NVLink สำหรับบิลด์ NVFP4, H200 แปดตัวสำหรับ FP8, และ B200 หรือ B300 แปดตัวสำหรับ BF16 ตารางฮาร์ดแวร์นั้นน่าสนใจกว่าตารางเบนช์มาร์ก เพราะเป็นส่วนที่ผู้อ่านสามารถตรวจสอบกับเอกสารจัดซื้อของตนเองได้จริง

มันยังเป็นส่วนที่ทำให้ Beam 1.0 แตกต่างจากโมเดลที่ถูกนำมาเปรียบเทียบด้วย Kimi K3 และ GLM-5.2 ให้บริการผ่าน API และน้ำหนักของพวกมันไม่เปิดเผยต่อสาธารณะ หรือไม่ก็มาพร้อมเงื่อนไขที่แตกต่างออกไป; Qwen3.8-Max เป็นโมเดลปิดในระดับเรือธง จุดขายของ Beam คือครึ่งที่ยากของการแลกเปลี่ยนนั้น — โมเดลที่ใกล้เคียงระดับแนวหน้าที่สามารถดาวน์โหลดได้ — ได้เปิดตัวแล้ว และต้นทุนการให้บริการเป็นเพียงแร็คเดียวแทนที่จะเป็นศูนย์ข้อมูล

อะไรที่เกิดขึ้นจริงในวันที่ 16 ตุลาคม

โพสต์ "Beam is now available" ของ Reflection ลงวันที่ 16 ตุลาคม 2026 ซึ่งเป็นสิบเอ็ดวันหลังจากที่โมเดลถูกประกาศเมื่อวันที่ 5 ตุลาคม มีอาร์ติแฟกต์สี่ชิ้นที่ถูกปล่อยออกมา และความแม่นยำในรายละเอียดเหล่านั้นสำคัญยิ่งกว่าพาดหัวข่าว:

• BF16 — พารามิเตอร์ 501.3B, 933.81 GiB บนดิสก์, 188 ชาร์ด safetensors ความแม่นยำอ้างอิง; คอลัมน์แรกของตารางเบนช์มาร์ก

• FP8 — จำนวนพารามิเตอร์เท่ากันใน E4M3, 468.72 GiB. ผ่านการควอนไทซ์ด้วย N​VIDIA ModelOpt. แนะนำสำหรับ Hopper และฮาร์ดแวร์รุ่นเก่ากว่า

• NVFP4 — บิลด์ 4-bit แบบแพ็กที่ 273 GiB นี่คือตัวที่คู่มือการให้บริการของ Reflection เองบอกให้คุณดาวน์โหลด และเป็นตัวเดียวที่รันบน Blackwell ได้โดยตรงโดยไม่มีค่าปรับจากการดีควอนไทซ์

• DFlash2 — ตัวร่างสำหรับการถอดรหัสแบบคาดการณ์ขนาด 1.93B พารามิเตอร์ เผยแพร่เป็นรีโพซิทอรีของตัวเอง และเชื่อมต่อเข้ากับคำสั่งตัวอย่างในฐานะชุดน้ำหนักแยกต่างหาก

สถาปัตยกรรมเบื้องหลังเช็กพอยต์เหล่านี้คือ sparse mixture of experts: 52 เลเยอร์ โดย 3 เลเยอร์เป็นแบบ dense และ 49 เลเยอร์เป็น MoE, แต่ละเลเยอร์ MoE มี 256 ผู้เชี่ยวชาญ, ใช้ gated grouped-query attention ผสมกับ sliding-window attention และมีคำศัพท์ 152,000 โทเคน รับข้อความเข้า ส่งข้อความออก บริบท 1 ล้านโทเคนบนการ์ดโมเดล เอาต์พุตสูงสุด 131,072 โทเคนบน API ข้อมูลความรู้ถึงวันที่ 30 มิถุนายน 2026

Screenshot of the Hugging Face model card for Reflection's Beam-1.0-501B-A23B-NVFP4 repository, showing the Apache 2.0 licence badge, the tags TextGeneration, Safetensors, English, mixture-of-experts, reasoning, code, tool-use, nvfp4, conversational and 8-bit precision modelopt, 24 likes and 864 downloads in the last month, a model size of 255B parameters in the safetensors panel, the model card opening on Beam as an open model built by Reflection that takes text in and generates text out, and the note that the release also includes BF16 and FP8 checkpoints.

ตัวเลขปริมาณงานที่ไม่ได้อยู่ในเอกสารประกอบ

มีตัวเลขหนึ่งที่ถูกพูดถึงควบคู่กับการเปิดตัวนี้มาตั้งแต่แรก: มากกว่า 70,000 โทเคนเอาต์พุตต่อวินาทีต่อ GPU บน Blackwell Ultra เป็นตัวเลขที่ดึงดูดใจ และควรพูดให้ชัดเจนว่ามันปรากฏที่ใดและไม่ปรากฏที่ใด มันไม่ปรากฏในโพสต์เปิดตัวของ Reflection ไม่ปรากฏในการ์ดโมเดล ไม่ปรากฏในบันทึกประจำรุ่นของ Hugging Face และไม่ปรากฏในเอกสารสำหรับนักพัฒนา เราไม่พบมันในแหล่งข้อมูลจากเจ้าของโดยตรงใด ๆ

สิ่งที่เอกสารจากผู้ขายระบุไว้จริงนั้นเป็นค่าเชิงเปรียบเทียบ ไม่ใช่ค่าเชิงสัมบูรณ์ ข้อกล่าวอ้างเรื่องประสิทธิภาพเพียงข้อเดียวในโมเดลการ์ดคือ Beam "บรรลุคุณภาพคำตอบที่เทียบเท่าโมเดลเปิดชั้นนำโดยใช้โทเคนสำหรับการคิดในขั้นตอนการอนุมานน้อยลงประมาณ 3 เท่า" และโพสต์เปิดตัวก็สื่อแนวคิดเดียวกันว่า "ปัญญาต่อโทเคนที่มากขึ้น" ตัวเลขที่เกี่ยวกับทรูพุตเพียงตัวเดียวที่การเปิดตัวเผยแพร่จริงคือความเร็วที่เพิ่มขึ้นซึ่งวัดได้ ไม่ใช่อัตราความเร็ว โดยตัวร่าง DFlash2 ยกความเร็วในการถอดรหัสขึ้น 1.7× ถึง 3.0× เมื่อเทียบกับ Beam เพียงลำพัง วัดบนเช็กพอยต์ NVFP4 บน B300 สี่ตัว โดยมีความยาวที่ยอมรับได้ 4.11 ถึง 5.88 โทเคนจากสูงสุดแปดโทเคน นั่นเป็นอัตราส่วนเทียบกับเบสไลน์ของ Beam เอง จึงไม่ได้บอกอะไรเกี่ยวกับจำนวนโทเคนต่อวินาทีต่อ GPU แบบสัมบูรณ์ และจะไม่ช่วยยุติข้อถกเถียงเรื่องตัวเลข 70,000 ไม่ว่าจะทางใด

มีสัญญาณอิสระหนึ่งอย่างที่บ่งชี้ว่าข้ออ้างเรื่องประสิทธิภาพไม่ได้เป็นแค่การตลาดล้วน ๆ Artificial Analysis วัดค่า Beam 1.0 ได้ที่ 79M โทเคนเอาต์พุตทั่วทั้ง Intelligence Index เทียบกับค่ามัธยฐาน 130M สำหรับโมเดลที่นำมาเปรียบเทียบ — อยู่อันดับ #10 จาก 46 ในการวัดนั้น นั่นคือการที่บุคคลที่สามนับโทเคนที่สร้างขึ้นและพบว่า Beam ประหยัดกว่าโมเดลส่วนใหญ่ในวงการ ซึ่งเป็นข้ออ้างที่อ่อนกว่าตัวเลข throughput ต่อ GPU และเป็นข้ออ้างที่มีหลักฐานสนับสนุนดีกว่ามาก

Screenshot of the SGLang Cookbook documentation site showing Beam 1.0 listed under the Reflection heading with a New badge among the autoregressive-model vendors, and the deployment panel below it offering Blackwell NVFP4, FP8 and BF16 recipes on B300, GB300 and H200 hardware, with the generated Docker command setting page-size 64, context-length 1048576 and the DFlash2 drafter at block size 8.

สิ่งที่ B300 สี่ตัวให้คุณได้จริง ๆ ในด้านหน่วยความจำ

เอกสารการให้บริการเป็นสิ่งที่มีประโยชน์ที่สุดที่ Reflection เผยแพร่ เพราะมันตอบคำถามที่ตาราง benchmark ไม่เคยถาม มีตัวเลขสามตัวที่โดดเด่น

• ขนาดหน่วยความจำแคช KV — สูตรของ vLLM และ NVIDIA Dynamo ต่างก็ใช้ค่าเริ่มต้นเป็นแคช FP8 E4M3 ที่มีขนาดหน้า 64 โทเค็น ซึ่งสูตรของ vLLM ระบุว่าจะเพิ่มขึ้นเป็นประมาณ 14M ถึง 28M โทเค็นของบริบทที่แคชได้บน H200 จำนวนแปดตัวที่รัน FP8 checkpoint นั่นคือตัวเลขที่ใช้กำหนดขนาดการปรับใช้ แผนแบบสาม GPU จะล้มเหลวก่อนที่แคชจะถึงขีดจำกัดเสียอีก

• เช็กพอยต์ NVFP4 ควอนไทซ์เฉพาะผู้เชี่ยวชาญที่ถูกเลือกเส้นทางเท่านั้น Attention, MLP แบบ dense, เราเตอร์, embeddings และ LM head ยังคงอยู่ใน BF16 ซึ่งเป็นเหตุผลว่าทำไมไฟล์จึงมีขนาด 273 GiB แทนที่จะเป็นประมาณ 250 กว่า ๆ ที่การทำ 4-bit แบบเต็มจะให้ได้ บน Blackwell มันทำงานแบบ W4A4; บน Hopper, vLLM ให้บริการผู้เชี่ยวชาญ FP4 ผ่าน Marlin ด้วยแอคติเวชันแบบ BF16

• เช็คพอยต์ NVFP4 บน B300s สี่ตัวคือการกำหนดค่าอ้างอิง และสูตร SGLang มาพร้อมเป็นอิมเมจ Docker ที่ปักหมุด โดยมีการขนานเทนเซอร์ตั้งเป็น 4, ตัวร่าง DFlash2 เปิดใช้งานที่ขนาดบล็อก 8, และการถอดรหัสเชิงสันนิษฐานกำหนดค่าควบคู่กับแคช KV FP8

ยังมีเครื่องมือสำหรับตรวจสอบยืนยันด้วย เครื่องมือ beam-verifier CLI แบบโอเพนซอร์สจะรันชุดทดสอบความสอดคล้องกับ Beam endpoint ที่ใช้งานจริงใด ๆ — สัญญาคำขอ สัญญาการตอบกลับ โปรโตคอลเครื่องมือ — จากนั้นประเมินผลบน benchmark หลัก ๆ เพื่อให้คุณนำการติดตั้งใช้งานของคุณเอง หรือของผู้ให้บริการ มาเปรียบเทียบกับคะแนนอ้างอิงของ Reflection ได้ สำหรับโมเดลที่ตาราง benchmark ทั้งหมดเป็นข้อมูลที่ผู้ขายรายงานเอง การส่งมอบชุดเครื่องมือที่เปิดทางให้ผู้ซื้อทำซ้ำผลได้ ถือเป็นความมุ่งมั่นที่มีความหมายยิ่งกว่าตัวเลขใด ๆ ในตารางนั้น

การรองรับเฟรมเวิร์กแบบ Day-zero คืออีกครึ่งหนึ่งของเรื่องราวการดีพลอย และกว้างขวางกว่าที่โอเพนรีลีสส่วนใหญ่ทำได้: Transformers, vLLM, SGLang, Unsloth, Axolotl, TokenSpeed และ NVIDIA Dynamo พร้อมสูตรทีละขั้นตอนสำหรับ SGLang, vLLM และ TokenSpeed รวมถึง Helm chart สำหรับ Kubernetes ในด้านการฝึกโมเดล Reflection ระบุชื่อสแต็กที่ใช้สร้างเวิร์กโฟลว์ — NeMo RL และ AutoModel และ Megatron Bridge จาก NVIDIA, Miles จาก RadixArk, TRL จาก Hugging Face, SkyRL จาก Anyscale และ Axolotl — และเผยแพร่ตัวเลข RL runbook ของตน แทนที่จะเป็นตัวเลขฮาร์ดแวร์สำหรับสิ่งเหล่านั้น: GPU GB300 จำนวน 10.5K ตัวในสี่สัปดาห์, rollouts มากกว่า 100 ล้านครั้ง, บริบทสูงสุด 256K โทเค็นระหว่างการฝึก และแซนด์บ็อกซ์ประมาณ 1.3 พันล้านแห่ง

A generated single-column scoreboard titled "Beam 1.0 - the scoreboard". The rows read 'Total parameters: 501.3B', 'Active per token: 23.4B, a 4.7% activation ratio', 'Context: 1M tokens on the card, 131,072 max output on the API', 'Licence: Apache 2.0, weights out 16 Oct 2026', 'Serving floor: 4x B300 SXM on NVLink for the 273 GiB NVFP4 build', 'Independent index: 30, ranked 19th of 120'. The sourcing footer reads "Serving figures from Reflection's own deployment docs; index per Artificial Analysis v4.3.2. No first-party source publishes a per-GPU throughput figure.". The OrcaRouter logo is composited in the strip below the artwork, bottom right.

API มีอยู่จริง และมันก็ยังไม่มีราคา

นอกจากน้ำหนักโมเดลแล้ว ยังมีเอนด์พอยต์แบบ first-party ที่ api.reflection.ai ซึ่งมีอินเทอร์เฟซที่เข้ากันได้กับ OpenAI และมีโมเดล ID เป็น Beam-1.0-501B-A23B โดยมีข้อกำหนดที่บันทึกไว้เป็นเอกสารว่า การใช้เหตุผลเป็นสิ่งบังคับ โดยมีระดับความพยายามได้แก่ max, xhigh, high, medium และ low ซึ่ง max เป็นค่าเริ่มต้น รองรับเอาต์พุตแบบมีโครงสร้างและการเรียกใช้เครื่องมือ ขีดจำกัดอัตราระดับทั้งองค์กรวัดเป็นจำนวนคำขอและโทเคนต่อนาทีและต่อวันตามเวลา UTC โดยใช้ร่วมกันในทุกโปรเจกต์และทุกคีย์ ดังนั้นการเพิ่มคีย์จึงไม่ทำให้ขีดจำกัดเหล่านี้สูงขึ้น และการตอบกลับ 429 จะตั้งค่า x-should-retry เป็น false เมื่อโควตารายวันถูกใช้หมด ซึ่งเป็นรายละเอียดที่หยุดลูปการลองใหม่แบบ naive ไม่ให้วนไปจนถึงเที่ยงคืน

เอกสารไม่ได้ระบุราคาต่อโทเคนหนึ่งล้าน และประกาศก็ไม่ระบุเช่นกัน การละเว้นเพียงจุดเดียวนี้เองที่ทำให้ข้อโต้แย้งเรื่องประสิทธิภาพยังสรุปให้จบไม่ได้สำหรับผู้ซื้อ: โมเดลที่คิดเหตุผลเสมอ ตั้งค่าความพยายามสูงสุดเป็นค่าเริ่มต้น และอ้างว่าใช้โทเคนการคิดเหตุผลน้อยลงสามเท่า เป็นข้อเสนอเชิงพาณิชย์ที่ต่างกันเมื่อราคาอยู่ที่หนึ่งดอลลาร์ต่อโทเคนเอาต์พุตหนึ่งล้าน เทียบกับสิปดอลลาร์ และตอนนี้ไม่มีใครนอก Reflection ที่บอกได้ว่ามันเป็นแบบไหน การโฮสต์เองช่วยตัดคำถามนี้ออกไปทั้งหมด และแทนที่ด้วยตัวเลขเงินลงทุน ซึ่งอย่างน้อยก็เป็นตัวเลขที่คุณคำนวณได้

แล้วสิ่งนี้ทำให้ทีมที่ต้องการลองใช้มันเป็นอย่างไร

Beam 1.0 ไม่ใช่หนึ่งในเส้นทางของเรา ดังนั้นเราจึงไม่สามารถให้บริการคุณได้ และไม่มีสิ่งใดในที่นี้ที่ควรตีความว่าเป็นการยืนยันความพร้อมให้บริการจากเรา สิ่งที่เราทำได้คือทำให้การประเมินมีต้นทุนต่ำ หากการตัดสินใจที่อยู่ตรงหน้าคุณคือว่าจะลงทุนเวลาวิศวกรรมหนึ่งไตรมาสกับโครงการนำร่อง Beam สองสัปดาห์หรือไม่ สิ่งที่คุ้มค่าที่สุดคือการให้งานโปรดักชันอยู่บนโมเดลที่มีตารางราคาเปิดเผยและมีประวัติการให้บริการระหว่างที่โครงการนำร่องดำเนินอยู่ และให้มีระบบสำรองที่เชื่อมต่อไว้พร้อมแล้วOrcaRouter ใช้คีย์ที่เข้ากันได้กับ OpenAI เพียงคีย์เดียวข้ามโมเดลกว่า 200 โมเดล โดยส่งต่อราคาตามรายการของผู้ให้บริการโดยไม่บวกเพิ่ม ดังนั้นเมื่อผู้ให้บริการลดราคา บิลของคุณจะได้รับผลในวันเดียวกัน และการสลับใช้งานอัตโนมัติเมื่อเกิดข้อขัดข้องหมายความว่าโครงการนำร่องที่กลายเป็นใช้งานไม่ได้ในเดือนหน้าเป็นเพียงการเปลี่ยนเส้นทาง ไม่ใช่การย้ายระบบ

โมเดลที่ใกล้เคียงกับ Beam มากที่สุดในเวิร์กโหลดที่มันเจาะจงนั้น ล้วนเข้าถึงได้ด้วยวิธีนั้น ทั้งสามตัวที่คุ้มค่าจะนำมาใช้เทียบราคากับการทดลองนำร่อง จากแคตตาล็อกของเราเอง:

• GLM-5.2 — คอนเท็กซ์ 1,000,000 โทเคน, ราคา $1.40 ต่ออินพุตหนึ่งล้านโทเคน และ $4.40 ต่อเอาต์พุตหนึ่งล้านโทเคน เป็นโมเดลที่ใช้เป็นเกณฑ์วัดคำกล่าวอ้างเรื่องประสิทธิภาพของ Reflection เอง

• Kimi K3 — คอนเท็กซ์ 1,048,576 โทเคน, 3.00 ดอลลาร์ต่ออินพุต 1 ล้านโทเคน, 0.30 ดอลลาร์สำหรับแคช, 15.00 ดอลลาร์สำหรับเอาต์พุตโพสต์เปิดตัวของ Reflection ยอมรับว่า K3 ยังคงนำอยู่ด้านความสามารถดิบ

• Qwen3.8-Max — บริบทขนาด 1,000,000 โทเคน, $2.00 ต่ออินพุตหนึ่งล้านโทเคน และ $6.00 ต่อเอาต์พุต, ระดับ 2 ล้านล้านพารามิเตอร์ที่ Beam อ้างว่าตนมีความได้เปรียบด้านประสิทธิภาพมากที่สุดเหนือกว่า

สามสิ่งที่ต้องจับตา

ข้อแรกคือราคา จนกว่า Reflection จะเผยแพร่ตารางราคา ข้อเสนอเรื่องประสิทธิภาพก็ยังเป็นเพียงสมมติฐานเกี่ยวกับการประมวลผล มากกว่าจะเป็นข้อเท็จจริงเกี่ยวกับตัวเงิน และการเปรียบเทียบกับ GLM-5.2 หรือ Kimi K3 ก็ยังคงเป็นข้อถกเถียงเรื่องระเบียบวิธี

ประการที่สองคือการวัดอัตราการประมวลผลที่เป็นอิสระ ปัจจุบัน Artificial Analysis จัดให้ Beam มี Intelligence Index อยู่ที่ 30 และไม่มีข้อมูลทั้งความเร็วและราคา เนื่องจากบันทึกว่า "No publicly available API" สำหรับโมเดลนี้ เมื่อสิ่งนั้นเปลี่ยนไป คำถามเรื่องอัตราการประมวลผลต่อ GPU ก็จะได้คำตอบที่ไม่ได้มีต้นกำเนิดมาจากผู้ขาย

ประการที่สามคือตัวตรวจสอบจะถูกนำไปใช้จริงหรือไม่ ชุดทดสอบความสอดคล้องที่ไม่มีใครรันก็เป็นเพียงเอกสาร ชุดทดสอบความสอดคล้องที่การติดตั้งใช้งานราวสิบสองแห่งเผยแพร่ผลลัพธ์ออกมา คือเบนช์มาร์ก Beam 1.0 ส่งมอบเครื่องมือนี้ตั้งแต่วันแรก ส่วนที่ยังเปิดอยู่คือมันจะส่งมอบตัวเลขเหล่านั้นด้วยหรือไม่

ไม่มีสิ่งใดในนั้นที่เป็นเพียงข้อสันนิษฐาน: ความล้มเหลวของ AI และเหตุการณ์ที่เกี่ยวข้องกับเอเจนต์ซึ่งได้รับการบันทึกไว้ ที่อยู่เบื้องหลังการเปิดตัวแบบนี้ ถูกรวบรวมไว้ใน the OrcaRouter AI Incident Archive โดยแต่ละรายการมีแหล่งที่มา ระดับความรุนแรง ระดับความเชื่อมั่น และสถานะข้อโต้แย้งของตนเอง

การเปรียบเทียบในบทความนี้1

ตรวจพบจากบทความนี้ · เบนช์มาร์ก: Artificial Analysis · อัปเดตทุกวัน

© 2026 OrcaRouter

สำหรับผู้ให้บริการ

ให้บริการแพลตฟอร์มการอนุมานอยู่หรือไม่ นำโมเดลของคุณขึ้น OrcaRouter

providers@orcarouter.ai

เข้าร่วมคอมมูนิตี้ของเรา

Discordsupport@orcarouter.aiXGitHubYouTube